Dukkan Bayanai
Labarai & Taron

Gida /  Labarai & Taron

A ƙarshe abokin ciniki na Portuguese ya karbi famfo mai zafi daga JIADELE

Dec 18.2024

Bayan fiye da wata guda na jigilar kaya, abokin ciniki na Portuguese a ƙarshe ya karɓi famfo mai zafi daga JIADELE. Lokacin da kayan suka iso, marufi na waje ba su da kyau.

Abokin ciniki ya kasa jira don shigar da R134A duk a cikin famfo mai zafi guda ɗaya.

Mai sarrafa wannan samfurin yana da ginanniyar wifi kuma APP na iya sarrafa shi. Injin yana cikin yanayi mai kyau kuma abokin ciniki ya gamsu da samfuranmu.

A halin yanzu, takaddun shaida na R290 duk a cikin famfo mai zafi ɗaya ana kuma nema, kuma nan ba da jimawa ba za a saka shi a kasuwa.

Bugu da ƙari, za mu canza da haɓaka bayyanar da duk a cikin famfo mai zafi ɗaya. Samfurin zai fito da alama sabuwar look.

Da fatan za a kasance a saurare!

图片1 (055cbc7f0d).png

×

A tuntube mu

Kuna da tambayoyi game da JIADELE?

Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.

SAMU SAURARA