Gabatarwa
Gabatarwa
Marka: JIADELE
Tsarin Ruwan zafi na JIADELE 18kw Duk A cikin famfo ɗaya zai iya zama mafita wannan tabbas shine ƙarshen duk buƙatun ruwan zafi mai mahimmanci. Famfu wanda ke da tasiri yana ba da ruwan dumi akan buƙata, yana ba da damar samun ruwan dumi nan take don gidanku ko kasuwancin ku. Kamfanonin inshora suna da babban ƙarfin 18kw, wannan ruwan da ke da zafi yana iya dumama ruwa mai yawa zuwa zafin da ake so cikin minti kaɗan.
Tsarin Ruwan Ruwa mai zafi na JIADELE 18kw Duk A cikin famfo ɗaya an yi shi da inganci a cikin zuciyar ku. Ya haɗa da dumama wanda ke da inganci wanda ke tabbatar da matsakaicin canja wurin zafi, rage yawan amfani da makamashi da yanke kuɗin wutar lantarki. Kallon da ke cikin-ɗayan tsarin yana nuna cewa ba dole ba ne ku damu da haɗaɗɗun shigarwa ko ma buƙatun abubuwa da yawa. Wannan tsarin ruwa mai zafi yana fasalta duk abin da kuke buƙata, duk a cikin samfuri ɗaya ɗaya wanda yake ƙanƙanta.
Tsarin Ruwa mai zafi na JIADELE 18kw Duk A cikin Pump ɗaya kuma ya zo tare da sarrafawa wanda ke da sauƙin amfani wanda ke nufin yana da sauƙi don saita zafi don samun ƙarfi a cikin tsarin. Nuni mai inganci wanda shine daidaitaccen karatun zafin jiki na dijital, don tabbatar da samun cikakkiyar ma'aunin ruwan zafi kowane lokaci.
Waɗannan na'urori galibi an gina su da aminci a cikin zuciyar ku. An gina shi da ingantattun fasalulluka na aminci don karewa daga zafi mai zafi ko yanayin ƙarfin ruwa wanda zai iya haifar da rauni ga tsarin aiki ko ma ga kadarorin ku. Dogon ginin da ke da alaƙa da tsarin yana taimakawa sosai don tabbatar da cewa kuna saka hannun jari mai hikima gida ko kamfani cewa yana da dorewa kuma abin dogaro, yana ba ku tabbaci.
abu | darajar |
Bayan-tallace-tallace sabis na bayar | Shigar da Wurin Wuta |
garanti | 3 shekaru |
Aikace-aikace | Household |
ikon Source | Electric |
Sarrafa Mai Aiki | A |
Mold mai zaman kansa | NO |
type | Tufafin Zafin Tushen Jirgin Sama |
Installation | Sauyawa |
Adana / Tanki mara nauyi | Instant |
Housing Material | bakin karfe |
amfani | Bathroom |
Place na Origin | Sin |
Zhejiang | |
Brand sunan | JIADELE |
model Number | JHR18-150LD/YT/A |
Product name | duk a cikin famfo mai zafi ɗaya |
Cop | 3.82/3.88 |
Hada iyawa | 1800 / 2420W |
Musayar musayar | Bututun jan karfe biyu na waje |
Refrigerant | R134a |
yanayi zazzabi | -7 ~ 45 ℃ |
Matsakaicin Zafin Ruwan Ruwa | 70C |
Surutu | ≤52 dB (A) |
Power wadata | 220-240V/50Hz/1 ph |
Ankarar Tank | 150L / 200L / 300L |