JIADELE Mafi Girma Tsarin Makamashin Rana Fitar da Samar da Haƙƙin Maɗaukaki Mai Saurin CPC Reflector Matsi Matsayin Vacuum Tube Solar Collector
Rubutun samfur:DOWNLOAD
Gabatarwa
Gabatarwa
Marka: JIADELE
Sa'an nan kuma JIADELE Highest Power fasahar fasahar hasken rana shine kyakkyawan zaɓi idan kuna siyan amintaccen tsarin makamashi mai ƙarfi wanda shine hasken rana. An gina samfurin don samar muku da mafi yawan kuzarin da yake da inganci shine yuwuwar hasken rana, wanda zai iya ba da damar rage kuɗin kuzarin ku da sawun carbon.
Alamar sunan wannan tabbas JIADELE ya shahara saboda jimlar sadaukar da kai ga inganci da haɓakawa. Tare da duk ƙarfin halin yanzu wanda shine JIADELE shine mafi kyawun tsarin wutar lantarki, ƙila za ku iya tsammanin daidaitaccen ci gaba na inganci da fahimtar bayanai. Ana samar da su mai inganci wanda ke amfani da fasaha na masana'antu mafi girma, wanda ke tabbatar da an haɓaka shi don ɗorewa da aiwatarwa a mafi yawan wannan alaƙa da matakin wannan tabbas yana da amfani.
Tsakanin saman maɓallin ku wannan tabbas shine mafi girma ta amfani da wannan fasaha wacce ke da hasken rana shine haƙƙin sa mai saurin haɓaka CPC Reflector. Wannan fasaha ta nuna cewa cajin wutar lantarki wannan tabbas hasken rana ya cancanci samun tabbas ɗaya daga cikin mafi yawan hasken rana mai yuwuwa, wanda yayi daidai da ingantaccen samar da wutar lantarki da kuma biyan kuɗin makamashi. Haɗe da azumi wannan tabbas yana nan a cikin CPC Reflector; Kusan tabbas za ku kasance cikin shiri sosai cewa fasahar da aka yi niyya ta hasken rana ta zama tana iya aiki mafi girma kuma duk da haka cikin ƙarancin haske.
Bugu da ƙari, ƙarfin da ke JIADELE Mafi Girma Tsarin makamashin hasken rana Fitar da Haɗin gwiwar Fast Assembly CPC Reflector Pressurized Vacuum Tube Solar Collector kasuwanci. Irin wannan nau'in aikin ya zama abin samarwa don taimakawa inganta yanayin zafi a cikin jikin ku, wanda zai taimaka inganta masana'antar wutar lantarki da rage farashin lokaci. Matsakaicin vacuum Tube Solar Collection Kamfanin na iya zama mai inganci sosai, don kammala kasuwancin ku kuna da niyyar ganin ikon wannan tabbas fa'idodin ne waɗanda ke da tsayin lokaci.
Ƙarfin da ke JIADELE shine mafi kyawun tsarin fasahar hasken rana shine sau da yawa samfurin farko wanda aka haɓaka don samar da kyakkyawan sakamako ga memba na iyali ko kamfani. Nuna fasahar digirinsa mafi girma da ƙira wannan tabbas juyin juya hali ne wannan ikon hasken rana wanda ke da ƙarfi shine babban jarin kuɗi na kuɗi yayin da lokaci ke faruwa na buƙatun wutar lantarki. Bita na masana'anta JIADELE da kewayon abubuwan su idan kuna ɗaukar tsarin makamashi mai ƙarfi na hasken rana, garantin ɗaukar ɗauka mai girma.
Ma'auni LIst | ||||||||||
Misalin Masana'antu | JDL-15-58/1.8 | JDL-18-58/1.8 | JDL-20-58/1.8 | JDL-24-58/1.8 | JDL-30-58/1.8 | |||||
tanki na ciki | bakin karfe SUS304-0.5mm | bakin karfe SUS304-0.5mm | bakin karfe SUS304-0.5mm | bakin karfe SUS304-0.5mm | bakin karfe SUS304-0.5mm | |||||
Vacuum tube | AL-CU/SS58-1800 | AL-CU/SS58-1800 | AL-CU/SS58-1800 | AL-CU/SS58-1800 | AL-CU/SS58-1800 | |||||
Fitar tanki | bakin karfe SUS201 | bakin karfe SUS201 | bakin karfe SUS201 | bakin karfe SUS201 | bakin karfe SUS201 | |||||
frame | bakin karfe SUS201-0.8mm | bakin karfe SUS201-0.8mm | bakin karfe SUS201-0.8mm | bakin karfe SUS201-0.8mm | bakin karfe SUS201-0.8mm | |||||
rufi | polyurethane | polyurethane | polyurethane | polyurethane | polyurethane | |||||
Mai Tunani | bakin karfe | bakin karfe | bakin karfe | bakin karfe | bakin karfe | |||||
Diamita na tanki | 360/460 | 360/460 | 360/460 | 360/460 | 360/460 | |||||
kauri | 50 | 50 | 50 | 50 | 50 | |||||
haɗin iska | 3/4 | 3/4 | 3/4 | 3/4 | 3/4 | |||||
haɗin wutar lantarki | 1.25 | 1.25 | 1.25 | 1.25 | 1.25 | |||||
Weight (kg) | 49 | 58 | 65 | 76 | 92 | |||||
kusurwa mai tarawa | 20/45 | 20/45 | 20/45 | 20/45 | 20/45 | |||||
Length | 1800 | 1800 | 1800 | 1800 | 1800 | |||||
DIA | 58 | 58 | 58 | 58 | 58 | |||||
Volume | 135 | 156 | 172 | 206 | 260 |
A: Mu masana'anta ne a China.
Tambaya: Shin samfuran suna da takardar shaidar CE / Rohs?
A: E, abokina. Za mu iya ba ku takardar shaidar CE / ROHS.
Tambaya: Menene hanyar jigilar kaya da lokacin bayarwa?
A: Jirgin ruwa ta hanyar teku. Bukatar kwanaki 20 zuwa 40 ta teku.
Tambaya: Yadda ake samun lissafin farashin?
A: Lissafin farashi Pls Imel / kira / fax zuwa gare mu tare da ku kamar sunan abubuwa tare da cikakkun bayanai (suna, cikakken adireshin, tarho, da sauransu), mu
zai aiko muku da wuri-wuri.
Tambaya: Zan iya amfani da mai turawa kaina don jigilar kayana?
A: Ee, idan kuna da naku mai turawa a Guangzhou, kuna iya barin mai tura ku ya jigilar muku samfuran.
a biya mana kaya.
Idan kuna da wata tambaya, pls jin daɗin tuntuɓar mu kamar yadda ke ƙasa