Kasuwar JIADELE Faransa Sabuwar Tsarin Juyin Juya Hali mara Rana Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Tsabtace Rana Tsarin Ruwan Ruwan Ruwa 200L
Rubutun samfur:DOWNLOAD
Gabatarwa
Gabatarwa
abu | Tamanin |
Bayan-tallace-tallace sabis na bayar | Komawa da Sauyawa |
garanti | 1 Shekara |
Aikace-aikace | Waje, Iyali |
ikon Source | Solar |
Sarrafa Mai Aiki | NO |
type | Tube |
Nau'in kewayawa | Kai tsaye / Buɗe Madauki (Aiki) |
Nau'in Hanya | Kai tsaye-Toshe |
Installation | Sauyawa |
Housing Material | bakin karfe |
Capacity | 300 |
Place na Origin | Sin |
Zhejiang | |
Brand sunan | Jiadele |
model Number | JDL-58/1.8 |
Product name | tanki mai zafin rana |
Babban Yanki | 1.65m2 |
Yankin Buɗaɗɗen Yanar Gizo | 1.45m2 |
DimensionsL x Wx D | 2000mm*820*210mm |
rufi | 40mm-60mm |
Matsakaicin zafin jiki | 85C |
Fitowar ruwan ruwan cikin gida | har zuwa lita 200-300 ruwan zafi gauraye da 40~ |
Matsakaicin matsin aiki | 0.9Mpa |
Aura mai nauyi | 40kg |
garanti | Shekaru 3 iyakantacce |
A: Mu masana'anta ne a China.
Tambaya: Shin samfuran suna da takardar shaidar CE / Rohs?
A: E, abokina. Za mu iya ba ku takardar shaidar CE / ROHS.
Tambaya: Menene hanyar jigilar kaya da lokacin bayarwa?
A: Jirgin ruwa ta hanyar teku. Bukatar kwanaki 20 zuwa 40 ta teku.
Tambaya: Yadda ake samun lissafin farashin?
A: Lissafin farashi Pls Imel / kira / fax zuwa gare mu tare da ku kamar sunan abubuwa tare da cikakkun bayanai (suna, cikakken adireshin, tarho, da sauransu), mu
zai aiko muku da wuri-wuri.
Tambaya: Zan iya amfani da mai turawa kaina don jigilar kayana?
A: Ee, idan kuna da naku mai turawa a Guangzhou, kuna iya barin mai tura ku ya jigilar muku samfuran.
a biya mana kaya.
Idan kuna da wata tambaya, pls jin daɗin tuntuɓar mu kamar yadda ke ƙasa
Marka: JIADELE
Gabatar da memba wannan tabbas shine sabon sabo ga samfuran JIADELE Faransa Kasuwar Sabuwar Juyin Juyin Juya Halitta Karamin Hasken Rana Mai Ruwa Babban Matsalolin Solar Panel Ruwa Tsarin Ruwan Ruwa 200L. Samfurin da ke da sabbin abubuwa da aka yi don samar muku da gidaje da ke da inganci sosai kuma yana nufin waɗanda suke da tsadar gaske suna gyara buƙatun ruwan duminsu.
Ana siyar da shi tare da ƙirar yankan-baki wanda ke ba shi damar zafi da ruwa nan take ba tare da dogaro da tanki ba. Wannan al'amari musamman yana inganta tanadin makamashi, kamar yadda ruwa ke zafi lokacin da ake buƙata. Bugu da ƙari, abu na iya aiki kuma a cikin ƙananan yanayin hasken rana, yana mai da shi da kyau ga wuraren da ke da mummunan gani shine hasken rana.
Yana da ƙira da ke ƙyale waɗanda ke ƙanƙanta don samarwa da matsi cikin matsatsun wurare. A kusan 200L, zai iya isa da gaske bayar da ruwa shine iyali har zuwa mutane biyar. Tsarin dumama mai zafi yana taimakawa wajen tabbatar da cewa ruwa ya yi zafi da sauri, samar da ruwa shine buƙatar wannan tabbas yana da zafi.
Ofaya daga cikin mahimman bayanai da yawa game da Kasuwar JIADELE Faransa Sabuwar Revolutionary Tankless Compact Solar Heater Water Babban Matsalolin Solar Panel Ruwa Tsarin Ruwan Ruwa na 200L na iya zama tsarin panel shine hasken rana. Panel wannan tabbas hasken rana na samfurin yana da inganci sosai don haka yana iya samar da adadi mai mahimmanci ko da ƙarƙashin ƙarancin haske. Abin da wannan ke nufi shi ne masu amfani na iya dogara da tsaftataccen iya aiki don yin amfani da dumama gidan ruwansu, rage ƙarfin carbon ɗin su da ƙimar tasiri.
Wani aiki sananne ne na Kasuwar JIADELE Faransa Sabon Juyin Juyin Juya Halin Ƙarƙashin Ƙarfafa Solar Heater Water Babban Matsalolin Solar Panel Ruwa Tsarin Ruwan Ruwa na 200L shine ginin sa mai dorewa. An ƙaddamar da wannan abu daga kayan aiki masu inganci waɗanda za'a iya ginawa don jure yanayin yanayi yana da tsauri, yana tabbatar da cewa zai iya ɗaukar lokaci mai tsawo. Bugu da ƙari, ƙirar tana haɗawa da abun yana da juriya da ruwa wanda ke ba shi lafiya don cin gajiyar lokacin damina.
Ku ciyar da kuɗi akan Kasuwar JIADELE Faransa Sabon Tankless Compact Solar Heater Water High Pressure Solar Panel Water Heating System 200L kuma ku dandana fa'idodinsa waɗanda suke da yawa a yau.