A ƙarshe, famfo mai zafi yana iya zama kyakkyawan zuba jari ga masu gida a duk faɗin, kuma akwai dalilai da yawa game da dalilin da ya sa. Da farko, yana da ƙarfi sosai tunda babu buƙatar samar da zafi, kuma wannan shine dalilin da ya sa masu gida za su yi ajiyar kuɗi mai yawa akan kuɗin makamashi idan aka kwatanta da tsarin dumama da sanyi na gargajiya. Na biyu, zaɓin kore ne: babu mummunan hayaƙi. Na uku, idan an kiyaye shi da kyau, famfo mai zafi zai iya ɗaukar shekaru ashirin da biyar har ma fiye da haka, kuma wannan shine shekaru da yawa daga yanzu. Don haka, akwai dabaru da yawa waɗanda masu gida za su iya amfani da su don haɓaka ƙarfin kuzari daga tsarin famfo mai zafi. Na farko, suna buƙatar siyan tsarin da ya dace da makamashi, saboda girman ƙimar SEER ɗinsa, mafi girman ajiyar wutar lantarki. Na biyu, mutane suna bukatar su killace gidansu yadda ya kamata, ta yadda za a hana hasarar zafi a lokacin sanyi da kuma rage samun hasken rana a lokacin rani. Na uku, mutane suna buƙatar… saita thermostat ɗinsu zuwa kewayon zafin jiki mafi inganci. Ajiye makamashi zai zama babba don digiri ɗaya. Kuma a ƙarshe, mutane suna buƙatar a yi amfani da tsarin famfo na zafin rana sau ɗaya a cikin shekaru biyu don kiyaye rigakafi, kuma wannan kuma hanya ce mai kyau ta kiyaye sashin dumama da sanyaya tsawon lokaci.
Tsare-tsaren famfo Heat: Bayar da iska da dumama ga masu gida a duk faɗin duniya Bayyana a cikin sakin layi ɗaya kasancewa mai sarrafa zafi na yanayi sabanin quintessence wanda yake sanya zafi kuma idan aka yi amfani da shi tare da ingantattun kayan rufewa, yana iya zama babban zaɓi. Ƙarshen ya haɗa da Wadannan dabarun amfani da famfo mai zafi mai zafi zai taimaka wa masu gida su adana makamashi, yayin da suke kiyaye tsarin aiki a cikin kyakkyawan yanayin da kuma cewa a ƙarshe, famfo mai zafi shine zuba jari mai kyau ga duk masu gida tun lokacin da yake aiki a kowace shekara.