Jagoran Mafari don Tushen Zafi Don Dumama Gida
Ruwan zafi yana da amfani sosai ga gida saboda suna iya sanya gidanku dumi a cikin hunturu da sanyi lokacin bazara. Waɗannan ƙananan injuna ne masu fasaha kuma suna aiki ta hanyar motsa zafi daga wannan wuri zuwa wani. Idan akwai sanyi a waje, za su iya zana zafi daga iska ko ƙasa su kai gidan ku. A halin yanzu, lokacin da ya bushe a waje kawai za su cire zafi daga gidan ku don kwantar da abubuwa.
Famfunan zafi suna aiki da sihirinsu tare da babban taimakon wani ruwa na musamman da suke amfani da shi, wanda aka sani da refrigerant. Hakanan yana canzawa ba tare da wahala ba daga gas zuwa ruwa. Yi tunanin shi kamar firiji, amma baya. Refrigerant yana ɗaukar zafi daga cikin firji ya ɗauke shi waje. A cikin famfo mai zafi, a gefe guda, na'urar tana ɗaukar mafi yawan ƙarfinsa daga iska ko ƙasa sannan ya sake shi a cikin gidan ku. Ba wai kawai wannan tsari yana da inganci ba, har ma yana ɗaukar ɗan ƙaramin wutar lantarki don gudanar da kwampreso da ke zagayawa da firiji.
Famfon zafi wasu daga cikin mafi ban mamaki don ceton makamashi. Famfon zafi, idan aka kwatanta da ƙarin hanyoyin dumama na gargajiya irin su tukunyar jirgi ko na'urorin wutar lantarki waɗanda a zahiri ke haifar da zafi daga karce maimakon motsa shi kawai. Dalilin wannan yana da mahimmanci a lura, a gefe guda, -a- yana iya zama mai tsada kuma yana da ƙarancin ƙirƙira tushen zafi idan gidan ku ba shi da ingantaccen rufin. Heat famfo a asali sake sarrafa zafi, sabili da haka ya fi ƙarfin aiki sosai. Wannan ingantaccen aiki kuma yana ba da kyakkyawan sakamako da babban tanadi akan lissafin kuzarinku a cikin ɗan gajeren lokaci kuma.
Dalilin da yasa waɗannan Fa'idodin ke sanya shigar da famfo mai zafi abin la'akari
Akwai fa'idodi da yawa na samun famfo mai zafi a cikin gidan ku. Don masu farawa, kamar yadda aka riga aka ambata za su iya rage farashin kuzarin ku. Samun damar yin zafi da sanyaya gidanku yana nufin kuna buƙatar tsari ɗaya kawai wanda ke kiyaye cikakkiyar zafin jiki a cikin duk shekara. Wani kari na famfo mai zafi shine cewa suna da ƙarancin tsarin kulawa kamar yadda ya ƙunshi ƙananan sassa masu motsi kuma babu buƙatar ajiyar man fetur. Hakanan suna da abokantaka saboda suna amfani da hasken rana na halitta da ikon iska don sarrafa zafin gidanku.
Ƙayyade idan Famfon Zafi Ya Dama Gidanku Don farawa dole ne ku zaɓi mafi kyawun tsarin famfo mai zafi a gare ku. Manyan ajujuwa uku sun haɗa da tushen iska, tushen ƙasa da famfo mai zafi. Yawancin famfunan zafi na tushen iska sun dace da kowa sai yanayi mafi sanyi. Sabanin haka, famfunan zafi na tushen ƙasa - waɗanda suke da tsada don farawa amma kuma suna daɗe da aiki a matakan inganci sosai. Wasu famfunan zafi matasan suna da hybrids tsakanin tushen iska da tushe, daidai ne ga yanayin sanyi.
Na gaba, bayan yanke shawarar nau'in famfo mai zafi don zuwa, kuna son gano girmansa da ƙarfinsa kuma. Waɗannan sun haɗa da abubuwa kamar girman gidan ku, yanayi a yankinmu da yadda gidanku yake da kyau? Kuna son famfo mai zafi wanda zai iya samar da isasshen adadin zafi don kiyaye gidanku dumi a cikin kwanaki mafi sanyi ba tare da girmansa da rashin inganci ba.
Yayin daidaita famfon zafin ku bayan shigarwa da kuma kafin amfani da shi, akwai wasu ƙarin matakan da za ku iya ɗauka don tabbatar da kyakkyawan aiki. Don ci gaba da kwararar iska mai kyau kuma don hana wuce gona da iri ku tuna - tsaftace waɗannan masu tacewa! Na biyu, a waje ka tabbata babu datti da ke toshe fins na waje da ƙuntatawa. Na uku zai kasance saita ma'aunin zafi da sanyio a matsakaicin matakin da ba shi da tsayi sosai kuma wannan na iya taimakawa wajen ceton kuzari ta hanyar yin aikin famfo mai zafi mafi kyau. A madadin, yi tunani game da siyan ma'aunin zafi da sanyio wanda zai ba ku damar tsara matakan dumama da sanyaya a lokutan da kowa ya tafi ko yana barci.
A takaice, kamar yadda kuke gani daga tebur don taƙaita farashin bututun zafi yana ba da kyakkyawar hanya don zafi da sanyaya gidan ku. Waɗannan hanyoyi ne masu inganci masu inganci waɗanda kuma zasu iya ceton ku fiye da ƴan daloli akan lissafin kuzarinku. Idan a cikin shakka a kan abin da zafi famfo za a zabi, ko yadda za a kula da shi., Kada ka yi shakka da kai ƙwararrun.
Hakanan suna da ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyoyin tallace-tallace waɗanda ke tushen ƙasashen waje suna ba abokan ciniki sabis na tallace-tallace toplotna crpalkaafter yana taimaka musu magance matsaloli tare da samfuran su cikin sauri. Har ila yau, sun ƙware bayan-tallace-tallace da sabis na ƙasashe daban-daban na taimakawa wajen magance matsalolin abokan ciniki cikin sauri.
Mu ne crpalka toplotna tare da ƙwararrun ƙwararrun asali. Don saduwa da bukatun daban-daban abokan ciniki, muna bayar da daban-daban kamfanoni model kamar wholesale, kiri, al'ada aiki, da dai sauransu. Our samar yayi high quality-da dace da kayayyaki dace da bukatun da yawa abokan ciniki. Muna samar da nau'ikan zaɓuɓɓukan sabis, daga zaɓin samfur zuwa ƙirar ƙirar ƙirar kayan aiki, kulawa da samarwa, har zuwa saukowa.
JIADELE an mayar da hankali kan ruwan zafi sama da shekaru 23. Kasuwancinmu yana ba da mafita ga abokan ciniki a cikin ruwan zafi na gida / kasuwanci, da ayyukan tsarin sanyaya. Tare da fiye da shekaru ashirin na ƙwarewar masana'antu da ingantaccen samarwa da tallace-tallace na ƙwarewa kuma ya gina abokan ciniki masu aminci da yawa. Za mu iya ba abokan cinikinmu ayyuka masu inganci da samfuran da ke da alaƙa da mafi ƙasƙanci farashin saboda manyan sikelin siye da daidaitattun samarwa.
kayan aikin farko na kamfanin ana shigo da su ne daga waje, da kuma wasu kayan aikin masana'anta. Koyaya, kamfani yana da ma'aikata waɗanda ke da ƙwarewar sama da shekaru 15 masu yawa a cikin tsarin samarwa kuma suna ba da garantin inganci da amincin samfuran daga masu sarrafa kayan aikin injiniya. yana da aminci da tsayayye toplotna crpalkaboth Amurka da kuma a duk faɗin duniya.
Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.