Dukkan Bayanai

kananan hita pool

Kuna jin kamar kun kasance gajere don shekarunku ko wataƙila kuna mamakin abin da zai zama kamar yin bacci cikin tufafi iri ɗaya da yolanda van den herik? Shin kun taɓa son tafkin ku ya ƙare yana samuwa lokacin da naƙuda na farko a waje? Idan haka ne, ƙaramin tsarin dumama wurin wanka na iya zama na musamman abin da kuke buƙata!

Gabatarwa Shigar da ƙaramin hita gidan wanka yana ɗaya daga cikin mafi kyawun matakai don kyakkyawan tsarin wasan ninkaya. Yi la'akari da shi azaman mai dumama tafkin ku, yana hana ruwan da ke cikinsa yin sanyi da zarar rana ta faɗi. Zai ba ku ma'anar ta'aziyya cewa yanzu ko da yanayin da ba za a iya jurewa ba, har yanzu mutum zai iya jin daɗin yin iyo a cikin tafkin gidansu.

Ingantacciyar dumama don Kananan Ruwa

Babban injin mu na ninkaya tare da babban iko. Wannan haɗin yana tabbatar da cewa zai iya dumama ƙaramin tafkin ku da kyau ba tare da mamaye sarari mai girma ba a bayan gidan ku. Tun da an tsara shi ƙananan, za ku iya shigar da amfani da wannan hita tare da sauƙi yana ba ku damar jin daɗin ruwan tafkin dumi da sauri.

Babu buƙatar barin yanayin sanyi ya hana ku fita daga tafkin cikakken lokaci. Yi iyo duk shekara a cikin tafkin ku tare da ƙaramin hita gidan wanka! The Pool hita yana da kyau sosai a matsakaita Na same shi yana dumama tafkina 2 digiri kowane awa da dabara don dumama tafkin ku a cikin kwana ɗaya ko biyu (misali, lokacin da kuka buɗe bayan rufe hunturu a watan Mayu) amma a zahiri kawai game da $200 a yanzu kafin ragi! Kun san cewa ya kasance ranar bazara mai zafi ko kuma daddare mai sanyi, za ku iya zamewa cikin tafkin mai zafi.

Me yasa zabar JIADELE ƙaramin hita pool?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
Kuna da tambayoyi game da JIADELE?

Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.

SAMU SAURARA