Shin kun taɓa yin mamaki game da kuɗin da ake kashewa don kiyaye sanyin da ke shigowa a lokacin hunturu ba da yawa ba? Sa'a a gare ku zafi famfo wasu daga cikin madalla fasahar da za su iya taimaka!
Tun da farko, mun yi iƙirarin famfo mai zafi wani abu ne kamar injina waɗanda ke iya motsa tsohon ɗakin iyali zuwa wani yanki ta amfani da wutar lantarki kawai. Wannan yana iya zama kamar rikitarwa, amma ainihin tsari ne mai sauƙi wanda zai iya nufin duniya zuwa lissafin makamashinku.
Ka yi tunanin, kana samun dumi a lokacin sanyi lokacin sanyi Tushen zafi (wanda ke ɗaukar ɗumi daga iska ta waje kuma yana dawo da shi a gida yana sa gidanka ya ji daɗi) ba zai iya isa ba. Don haka, idan lokacin rani ya sake dawowa za su iya juyar da shi kawai su tura zafi daga gidan ku a can.
Zaɓin famfo mai zafi maimakon wasu daidaitattun tsarin dumama kamar na'urar dumama wutar lantarki ko tanderun iskar gas za ku adana kuɗi a cikin lissafin kuzarin ku kuma kuyi duk abubuwan da za a iya yi ga yanayin muhalli. Famfunan zafi sun fi ƙarfin ƙarfi sosai kuma suna da ƙarancin sharar zafi daga gare su, ma'ana shine zaɓi mafi kyau ga muhalli.
Don haka, nau'ikan famfo mai zafi nawa ne akwai? Akwai famfo mai zafi na ƙasa waɗanda ke amfani da yanayin zafin duniya don sanyaya ko dumama gidanku duk shekara. Waɗannan tsare-tsare ne masu inganci kuma za su cece ku fiye da haka akan kuɗin kuzarin ku.
Duk da haka, ba wannan ba ne kawai akwai shi! Abin da kuma za ku iya tsammanin daga famfo mai zafi a cikin gidanku: Babu sauran barin tsarin ya canza daga dumama zuwa yanayin sanyaya dangane da kakar. Don haka, don famfo mai zafi wanda zai iya ba ku iska mai dumi ko sanyi a kowane lokaci na shekara yana da fa'ida mai ban mamaki. Wannan yana da amfani musamman idan kuna zaune a yankin da yanayin zafi ke canzawa akai-akai a cikin shekara.
Lokacin da kuka yi bankwana da tsoffin tsarin dumama ku da sandunan zafi mai zafi, ba wai kawai kuna adana kuɗi don yanayin yanayi ba har ma da ƙirƙirar yanayin gida na shiru / kwanciyar hankali. Sun fi shuru, ba su da hankali ga sararin ku kuma suna iya zama kyakkyawan zaɓi don gidajen da ba su da daki a waje don shigarwa.
A matsayin ƙwararren ƙwararren kamfani a cikin masana'antar pompe di calore, don ku iya saduwa da nau'ikan abokan ciniki, zaku iya tsammanin samfuran kasuwanci daban-daban, kamar: dillali, wholesale, ƙirar ƙirar al'ada, da sauransu. abubuwa da mafita daidai da buƙatun abokan ciniki daban-daban. Kasuwancin yana ba da cikakkun hanyoyin samar da sabis waɗanda ke farawa tare da bita na buƙatu, ƙirar ƙirar ƙirar ƙirar ƙira da shigarwa, zuwa masana'antar samfur da saukowar samfur, don ba da damar gyare-gyaren samfur tasha ɗaya.
kayan aikin farko na kamfanin da aka shigo da su daga waje, da kuma wasu kayan aikin sa. Bugu da ƙari, yana da ƙungiyar ma'aikata tare da fiye da shekaru 15 na kwarewa mai zurfi a cikin tsarin samarwa wanda ke tabbatar da inganci da kwanciyar hankali na pompe di calore ciki har da kayan aikin injiniya da masu aiki. kamfanin yana da dogon tsaye kuma amintattun abokan ciniki duka Amurka da duniya.
Har ila yau, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun sabis na bayan-tallace-tallace a ƙasashen waje suna ba abokan ciniki goyon bayan tallace-tallace masu sana'a da pompe di calorethem warware matsaloli tare da samfuran su da sauri. Hakanan muna da ƙwararrun ma'aikatan bayan-tallace-tallace a wasu ƙasashe waɗanda zasu iya taimakawa tare da matsalolin abokin ciniki cikin sauri.
JIADELE namu ya kasance yana tattarawa daga kasuwannin ruwan zafi don samun fiye da shekaru 23. Muna ba da mafita ga abokan ciniki tare da kasuwanci da ruwan zafi na zama, sanyaya da tsarin dumama. Kamfanin yana da shekaru sama da ashirin na gwaninta a fagen. Kamfanin ya haɗa da ƙwarewar tallace-tallace akai-akai samarwa da sayayya. Mahimman sikelin sikelin da samar da daidaitattun kayayyaki suna ba mu fa'idodi masu yawa. Hakanan za mu iya ba abokan cinikinmu samfuran mafi kyawun kayayyaki da ayyuka akan farashi mafi araha
Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.