Dukkan Bayanai

hutun famfo mai ɗumi ruwa

Masu dumama ruwan zafi wasu injina ne masu ban sha'awa waɗanda ke ba mu damar dumama ruwa ga gidajenmu ta hanyar da ba wanda zai taɓa tunanin a da. Suna zafi da ɗan bambanta fiye da na yau da kullun tunda sun dogara da iska mai dumi daga waje maimakon amfani da wutar lantarki ko gas. Wannan yana da kyau sosai domin yana ceton mutane kuɗi da kuzari kuma, wanda ke taimaka mana duka.

Ajiye Kudi da Makamashi tare da Tufafin Ruwa na Zafi

Masu dumama ruwan zafi suna ɗaya daga cikin mafi kyau saboda suna taimaka muku da gaske don adana abubuwa da yawa kowane wata. Dumama ruwa da wutar lantarki ko gas yana da tsada sosai. Tare da dumama famfo ruwan zafi farashin ku zai zama ɗan juzu'in wannan yayin da yake amfani da iska mai dumi a kusa da mu. Don haka, iyalai suna iya adana 60% kashe kuɗin makamashi kowane wata!! Wannan babban bambanci ne wanda zai iya taimakawa da gaske wajen fitar da kasafin kuɗin dangin ku!

Me yasa zabar JIADELE zafi famfo ruwa hita?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu
Kuna da tambayoyi game da JIADELE?

Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.

SAMU SAURARA