Famfu na zafi yana ɗaya daga cikin mafi sauƙin nau'in sa wanda zai iya samar da zafin jiki na tsawon shekaru huɗu zuwa gidan ku. Yana aiki ta hanyar ɗaukar zafi daga iska na waje ko ƙasa da ke kewaye da gidanku sannan kuma yana ba ku wannan dumin kai tsaye a cikin hunturu, yana iya ba da kwanciyar hankali ga lokacin rani kamar firiji. Tabbatar da jin daɗin rayuwa na yau da kullun, ko wane yanayi ne.
Suna Ba da Ingantaccen Ƙarfafa Ƙarfafawa Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin shine tsarin famfo mai zafi yana ba ku ingantaccen makamashi mai ƙarfi. Yawancin tsarin dumama mai suna ƙone mai don haifar da zafi, famfo mai zafi yana canja shi daga wuri ɗaya zuwa wani wannan yana buƙatar makamashi wanda za'a iya samar da shi ta hanyar lantarki. Wannan ba wai kawai zai cece ku ɗan kuɗi kaɗan ba akan lissafin wutar lantarki na tsawon lokaci amma kuma zai ba da damar rage haɗarin da muke bayarwa don lalata muhallinmu da wannan ƙasa da ya kamata mu duka a gida.
Wani fa'ida ita ce famfo mai zafi na iya aiki a yanayin dumama ko sanyaya. Tare da tsarin guda ɗaya, kuna rayuwa a cikin madaidaicin zafin jiki na cikin gida kowace kakar don haka yana kawar da buƙatun dumama da sanyaya daban.
Amfanin Makamashi Lokacin siyan famfo mai zafi, kula da buƙatun makamashi. Mai ɗaukar kaya, Lennox da Trane suna ɗaya daga cikin manyan samfuran amma ɗimbin dandalinsu na samfuran famfo mai ƙarfi mai ƙarfi ya ishe ku don adana kuɗi yayin kiyaye gidanku da daɗi.
Ɗaya daga cikin mahimman la'akari shine farashin lokacin zabar tsarin famfo mai zafi. Mitsubishi LG Fujitsu suna cikin mafi inganci Ko da yake farashin shigarwa na farko yana da yawa idan aka kwatanta da daidaitattun dumama wasu daga cikin su akan Kira US & adana kuɗi.
A cikin shirye-shirye, kasuwar famfo mai zafi tana biyan kowa da kowa ta hanyar ba su kayayyaki iri-iri a wannan yanki. Tushen zafi na tushen iska yana fitar da kuzari kyauta daga iskan waje, kuma tushen ƙasa yana yin haka ta amfani da eriya don yin tunani da sanyi (a bakinsa) baya zuwa wani lokaci a baya.
Tushen zafi na tushen iska yana da farashi mai rahusa fiye da ƙasa, amma raka'a da aka binne gabaɗaya sun fi inganci wanda ke ba su damar adana ƙarin kuɗi a cikin dogon lokaci ga mutanen da ke zaune a inda hunturu ke da wahala. Tsarukan famfo masu zafi na man fetur guda biyu sune na'urori biyu na mai (hydronic ko iska tilas) kuma suna ba da ingantaccen matakin ta'aziyya tare da ingantaccen inganci fiye da tsarin dumama na yau da kullun akan farashi mai araha.
Kulawar da kuke karɓa don tsarin famfo ɗin ku zai kasance kai tsaye daure da yadda zai ƙare. Wannan yana nufin musanya matattarar iska ko goge sashin waje yana kan ku, da kuma matakan sanyaya ido. A ƙarshe, ana ba da shawarar mai fasaha na HVAC ya yi ziyarar kulawa na shekara-shekara inda za su iya bincika kayan aikin ku akai-akai don a kama duk wata matsala mai yuwuwa kafin matsalar ta tsananta kuma yana taimakawa tsarin yin aiki a matakin kololuwa.
Farashin farko na farko don shigar da Tsarin famfo na Heat ya fi sauran tsarin dumama da sanyaya na gargajiya, amma a cikin dogon lokaci za ku adana ta hanyar lissafin kayan aiki saboda yanayinsa mai ƙarfin kuzari. Sakamakon wannan shine ƙananan amfani da makamashi, don haka ko da yake yana iya kashewa don shigar da famfo mai zafi da farko, har yanzu suna da mafita na tattalin arziki a cikin dogon lokaci.
kayan aikin farko na kamfanin da aka shigo da su daga waje, da kuma wasu kayan aikin sa. Bugu da ƙari, yana da ƙungiyar ma'aikata tare da fiye da shekaru 15 na ƙwarewa mai zurfi a cikin tsarin samarwa wanda ke tabbatar da inganci da kwanciyar hankali na tsarin famfo mai zafi ciki har da kayan aikin injiniya da masu aiki. kamfanin yana da dogon tsaye kuma amintattun abokan ciniki duka Amurka da duniya.
JIADELE an mayar da hankali kan ruwan zafi sama da shekaru 23. Kasuwancinmu yana ba da mafita ga abokan ciniki a cikin ruwan zafi na gida / kasuwanci, da ayyukan tsarin sanyaya. Tare da fiye da shekaru ashirin na ƙwarewar masana'antu da ingantaccen samarwa da tallace-tallace na ƙwarewa kuma ya gina abokan ciniki masu aminci da yawa. Za mu iya ba abokan cinikinmu ayyuka masu inganci da samfuran da ke da alaƙa da mafi ƙasƙanci farashin saboda manyan sikelin siye da daidaitattun samarwa.
kamfani yana da ƙungiyar da ta ƙunshi fiye da 10 ƙwararrun injiniyoyin injiniya na RD kowane injiniya yana da fiye da shekaru 20 gwaninta a fagen bincike da haɓaka ruwa mai dumama ruwa kuma yana iya keɓance samfuran famfo mai zafi daban-daban don saduwa da buƙatu daban-daban don biyan bukatun abokan ciniki. Bugu da ƙari, muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu siyarwa waɗanda ke ketare don ba abokan ciniki ƙwararrun sabis na tallace-tallace da kuma taimaka wa abokan ciniki su warware duk wani al'amurran da suka shafi samfur bayan-tallace-tallace a daidai lokacin.Muna da reshen Poland wanda zai iya ba da jagorar fasaha don samfurin, rahoton gwaji, da sauran takaddun don tallafawa ayyukan tallace-tallace.
Kamfaninmu na iya zama kamfani don tsarin famfo mai zafi tare da ingantaccen tushen ƙwararru. Don biyan buƙatun abokan ciniki, muna ba da nau'ikan kasuwanci daban-daban kamar dillali, tallace-tallace, sarrafa al'ada, da sauransu. Kasuwancin yana ba da ɗimbin nau'i tare da mafita, kuna farawa tare da bincike na buƙatu, zaɓi ƙirar ƙirar samfuran samfuran, shigarwa, masana'anta don isar da samfur, samar da sabis na keɓance samfurin gaba ɗaya.
Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.