: Gabatarwa zuwa Tsarin Dumama na Tushen iska
Idan ya zo ga dumama gidan ku, akwai zaɓuɓɓuka da yawa da ake samu a kasuwa. Wataƙila ɗayan mafi yawan zaɓuɓɓukan JIADELE waɗanda ke da ƙima sun sami karbuwa a cikin shekarun nan na iya zama tsarin dumama tushen iska. Wannan tushen iska heatpump nau'in dumama yana amfani da sabon iska na waje yana dumama gidanku, yana yanke dogaro da tushen dumama na gargajiya kamar gas ko wutar lantarki. Ba wai kawai wannan tsarin aiki da tattalin arziki ba ne, duk da haka yana da aminci da sauƙin amfani.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin amfani da tsarin dumama tushen iska na iya zama gagarumin raguwar lissafin lokacin ku. Tsofaffin hanyoyin dumama na iya zama masu tsada, haka nan kuma canjin farashin yana da wuyar tsinkaya. Bugu da ƙari, tsarin dumama tushen iska yana da alaƙa da muhalli, kawai saboda suna rage sawun carbon ɗin ku kuma ba sa buƙatar mai da ke aiki da burbushin halittu. Wannan JIADELE ya sa su zama mafi kyawun gidajen ku waɗanda dole ne su kasance masu dorewa.
ƙarin amfani da tsarin dumama tushen iska shine cewa suna buƙatar ƙarancin kulawa fiye da tsarin dumama na al'ada. Suna da sauƙi a cikin ƙira da sauƙi ga ofishin, suna sa su dace da masu gida. The iska tushen zafi famfo dumama na'urar kuma ta fi aminci fiye da tsarin dumama na al'ada, ba tare da wani haɗari na fallasa carbon monoxide ba, wani abu da zai iya faruwa tare da tsarin dumama gas.
Don yin amfani da tsarin dumama tushen iska, dole ne ku sami wurin da aka sanya a waje a wajen kayanku. Wannan rukunin JIADELE zai yi amfani da fanka don zana iska zuwa tsarin aiki inda za a yi zafi. Ana motsa wannan iska mai zafi ta hanyar bututu zuwa cikin gidan ku, inda da gaske ke yawo ta cikin tushen iska heatpumps gida, samar da dumi. Don tabbatar da cewa na'urar tana aiki da kyau, yana da mahimmanci don kiyaye tsarin waje na kowane tarkace da kuma wanke matatun da ke ciki.
Lokacin zabar tsarin dumama tushen iska, yana da mahimmanci don zaɓar mai ba da kaya mai kyau, don tabbatar da cewa JIADELE ya sami ingantaccen tsarin dogaro. Bugu da ƙari, kuna buƙatar duba matakin da aka sani na mafita wanda mai siyarwa ke shirin gabatarwa - wannan iska zuwa ruwa zafi famfo na iya zama mahimmanci musamman idan duk wasu matsalolin latsawa sun taso tare da duk tsarin yanzu. Hakanan yana iya zama da gaske ana la'akari da shi ko wataƙila mai bada sabis yana ba da sabis waɗanda ke da ƙari kamar aikin kulawa da gyarawa.
Hakanan suna da kewayon ƙwararrun ƙungiyoyin tallafin tallace-tallace daga ƙasashen waje suna ba abokan ciniki ƙwararrun sabis na bayan-tallace-tallace suna taimaka musu magance matsaloli tare da samfuran tsarin dumama tushen iska. Hakanan suna da ƙungiyoyin ƙwararrun bayan-tallace-tallace wasu ƙasashe waɗanda zasu iya taimakawa wajen warware matsalolin abokan ciniki cikin sauri.
kayan aikin farko na kamfanin da aka shigo da su daga waje, da kuma wasu kayan aikin sa. Bugu da ƙari, yana da ƙungiyar ma'aikata tare da fiye da shekaru 15 na ƙwarewa mai zurfi a cikin tsarin samarwa wanda ke tabbatar da inganci da kwanciyar hankali na tsarin dumama tushen iska ciki har da kayan inji da masu aiki. kamfanin yana da dogon tsaye kuma amintattun abokan ciniki duka Amurka da duniya.
JIADELE an mayar da hankali kan ruwan zafi sama da shekaru 23. Kasuwancinmu yana ba da mafita ga abokan ciniki a cikin ruwan zafi na gida / kasuwanci, da ayyukan tsarin sanyaya. Tare da fiye da shekaru ashirin na ƙwarewar masana'antu da ingantaccen samarwa da tallace-tallace na ƙwarewa kuma ya gina abokan ciniki masu aminci da yawa. Za mu iya ba abokan cinikinmu ayyuka masu inganci da samfuran da ke da alaƙa da mafi ƙasƙanci farashin saboda manyan sikelin siye da daidaitattun samarwa.
A matsayin sana'a kasuwanci a neuro-kimiyya iska tushen dumama tsarin bauta wa bukatun daban-daban abokan ciniki, mu miƙa daban-daban kasuwanci kayayyaki, ciki har da: kiri, wholesale al'ada aiki, da dai sauransu Mun bayar da abokan ciniki dace mafita high quality-kayayyakin bisa ga daban-daban na ku. bukatun abokan ciniki da yawa. Kuna iya tsammanin cikakken tsarin zaɓuɓɓukan sabis, masu alaƙa da adadin samfuran zuwa ƙirar kayan aiki, samarwa da shigarwa, daga shigarwa zuwa saukowa.
Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.