DHW zafi famfo wani sabon tsarin makamashi ne wanda aka tsara azaman amsa ga buƙatun dumama sararin samaniya na gine-ginen zama da na kasuwanci. Kuma waɗannan na’urori na zamani suna fitar da zafi daga iska ko ƙasa a kusa, sannan kuma suna amfani da ɗan kaso na wannan makamashi don samar da ruwan zafi. Ba kamar masu dumama ruwa da wutar lantarki ko iskar gas ke amfani da su ba, famfunan zafi na DHW zaɓi ne mai dacewa da yanayi da kuzari. Canjawa zuwa famfo zafi na DHW ba kawai yana adana makamashi ba, amma kuma yana rage yawan iskar CO2 mai cutarwa - muhimmiyar gudummawa ga kare muhalli.
Sauye-sauye daga dumama ruwa na gargajiya zuwa famfunan zafi na DHW ana haɓaka ta hanyar fahimtar mahimmancin rage hayakin carbon dioxide, amma ko da kowa ya daina amfani da makamashin burbushin a gobe grid ɗinmu na lantarki ba zai iya ɗaukar kowane irin karuwar amfani ba. Wadannan famfunan avant-garde an ƙirƙira su cikin tsari mai ɗorewa da mai dafa abinci daga albarkatu masu yawa da ake sabunta su, da kansu sune manyan masu ba da gudummawa don tsara ingantaccen makamashin mu nan gaba.
Halin da ya keɓance tsarin famfo zafi na DHW ɗinmu baya shine babban yuwuwar su don tanadin makamashi a duk shekara. Tabbas, yana iya kashe ku don shigarwa fiye da tsarin gargajiya da farko amma fa'idodi da yawa sun zarce farashin farko. An ƙera shi don ci gaba da yin aiki yadda ya kamata a cikin sanyin hunturu, waɗannan famfo na ba ku ingantaccen tsarin vAtersystem mai araha a duk shekara.
Haɓaka famfo mai zafi na DHW zai shiga cikin waɗancan mafita masu wayo waɗanda ke ba da damar kawai tsarin da ke haɓaka daidaiton bayanai, abokantakar mai amfani da ƙarshe amma ba ƙaramin dorewa ba. Sabbin nau'ikan waɗannan tsarin suna da sarrafawa masu wayo waɗanda zasu iya canza yanayin zafi dangane da yadda kuke amfani da shi. Har ila yau, an haɗa da ayyuka na rage amo, da hanyoyin tsaftace kai don kula da aiki don yanayi daban-daban.
Yadda Ake Zaba Wutar Wuta Mai Kyau don DHW
Nemo madaidaicin famfo zafi na DHW ba girman ɗaya bane ya dace da duk mafita kuma akwai dalilai da yawa don ƙididdigewa don tabbatar da cewa kun sami matsakaicin aiki daga gare ta. Amfani da ruwan zafi, yanayin yanayi, ƙimar makamashi na SEER da HSPF tare da sauƙin shigarwa duk suna da muhimmiyar rawar da za su taka wajen tantance tsarin da ya dace a gare ku. Don samun mafi kyawun saka hannun jari, yana da mahimmanci don yin aiki tare da ƙwararren masana'anta wanda ke ba da ingantaccen garanti da goyan bayan tallace-tallace.
Famfunan zafi don DHW sune haɓakar haɓakar fasahar dumama ruwa mai dorewa. Ta haka, cikin sauƙi za mu iya zama wani ɓangare na ƙoƙarin dorewar duniya da adana makamashi da kuma samun ƙarin jin daɗin yanayin zafi a cikin rayuwarmu ko yanayin aiki tare da waɗannan tsarin zamani. Zabi Ideal DHW Heat Pump Haɓaka ɗayan sabbin abubuwan da suka fi dacewa a cikin tsarin ruwan zafi ta la'akari da bukatun ku da kyau.
Kayan aikin samar da zafi na DHW sun yi amfani da kamfanin da aka shigo da su, tare da wasu kayan aikin. Har ila yau, kamfanin yana da ma'aikata waɗanda ke da fiye da shekaru 15 na ƙwarewar samarwa. Wannan yana ba da garantin inganci da dogaro ga duk samfuranmu gami da kayan inji da ma'aikata. Har zuwa yau, yana da abokan ciniki masu aminci da aminci a duk faɗin duniya da kuma a gida.
JIADELE an mayar da hankali kan ruwan zafi sama da shekaru 23. Kasuwancinmu yana ba da mafita ga abokan ciniki a cikin ruwan zafi na gida / kasuwanci, da ayyukan tsarin sanyaya. Tare da fiye da shekaru ashirin na ƙwarewar masana'antu da ingantaccen samarwa da tallace-tallace na ƙwarewa kuma ya gina abokan ciniki masu aminci da yawa. Za mu iya ba abokan cinikinmu ayyuka masu inganci da samfuran da ke da alaƙa da mafi ƙasƙanci farashin saboda manyan sikelin siye da daidaitattun samarwa.
kamfanin ya ƙunshi fiye da 10 ƙwararrun masu zanen DHW zafi famfo daga RD wanda kowannensu yana da fiye da shekaru 20 na ilimin fannin ci gaban bincike na hita ruwa kuma yana iya tsara samfuran don biyan buƙatu daban-daban don biyan bukatun su. Hakanan muna da ƙwararrun ƙungiyoyin tallafin tallace-tallace daga wasu ƙasashe waɗanda zasu iya taimakawa tare da matsalolin abokin ciniki cikin sauri.
Kamfaninmu na iya zama kamfani don famfo mai zafi na DHW tare da ingantaccen tushen ƙwararru. Don biyan buƙatun abokan ciniki, muna ba da nau'ikan kasuwanci daban-daban kamar dillali, tallace-tallace, sarrafa al'ada, da sauransu. Kasuwancin yana ba da ɗimbin nau'i tare da mafita, kuna farawa tare da bincike na buƙatu, zaɓi ƙirar ƙirar samfuran samfuran, shigarwa, masana'anta don isar da samfur, samar da sabis na keɓance samfurin gaba ɗaya.
Ƙwararrun tallace-tallacen mu suna jiran shawarar ku.